JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU

TANGAZO LA ZABUNI

06 March, 2018.

UFUNDI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA MATEMANGA

Halmashauri ya wilaya ya Tunduru ilitangaza tangazo la kazi ya ufundi wa
kituo cha afya Matemanga unaotarajia kuanza hivi karibuni. Tangazo hilo
lilitangazwa mnamo tarehe 26/02/2018 hadi tarehe 07/03/2018 ambapo ilikua
ni ukomo wa kuwasilisha maombi hayo.

Hata hivyo Halmashauri imeamua kuongeza muda wa ukomo wa kuwésilisha
maombi ya ujenzi huo hadi tarehe 12/03/2018, Hii itasaidia kupata wigo
mkubwa kwa mafundi wa maeneo mbalimbali (hasa vijijini) kuweza kuomba
kazi hizo.

Aidha maelekezo ya awali ya tangazo hilo yatabaki vilevile isipokua kwa

kipengele cha muda tu.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU

26/ 02/ 2018

TANGAZO LA KAZI ZA UFUNDI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA MATEMANGA

1. Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru imepokea fedha kutoka Serikali ya Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania kwa ajili ya ujenzi na ukamilishaji wa kituo cha Afya
Matemanga. i

2. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru anawatangazia wananchi wote
wenye uwezo, sifa na uzoefu wa kufanya kazi za ufundi wa kujenga majengo ya
Serikali kuomba kazi ya ufundi wa ujenzi ambazo zitafanyika katika kituo cha Afya
Matemanga.

3. Tangazo hili linapatikana kwenye mbao zote za matangazo kituo cha afya
Matemanga na mbao zote za matangazo za Halmashauri ya Wilaya Tunduru.

4. Mafundi walio na sifa na uwezo wanaweza kupata taarifa kuhusu taarifa hizi
kwenye ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru S.L.P
275, Tunduru. Ofisi Na. 35 au 36 kuanzia saa 2.30 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri,
Jumatatu hadi [jumaa isipokuwa siku za sikukuu.

5. N};araka nyingine zinazohusiana na tangazo hili ( michoro na mchanganuo wa kazi
zitakazofanyika) zinapatikana ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni .

6. Baada ya fundi kupata mchanganuo wa kazi za kufanya na michoro , anatakiwa
kuwasilisha maombi yake kwa maandishi kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri
ya Wilaya ya Tunduru S.L.P 275, Tunduru akionesha gharama halisi za ufundi kwa
kazi ya jengo analoomba kazi ya kujenga kulinga na mchoro.

7. Halmashauri kwa kushirikiana na kamati ya ujenzi itanunua vifaa/bidhaa na fundi
atakuwa na jukumu la kufanya ujenzi na kazi nyingine zitakazoainishwa na
msimamizi wa ujenzi.



8. Majengo yanayotarajiwa kujengwa ni kama ifuatavyo:-

a) Jengo la Upasuaji (Theatre)

b) Wodi ya kina mama (Female ward)

c) Wodi ya watoto (Children’s ward)

d) Maabara (Laboratory)

e) Nyumba ya mtumishi inayojitegemea (Staff house)

f) Chumba cha kuhifadhia maiti (Mortuary)

g) Kichomea taka (Incinerator) na shimo la kutupia kondo la nyuma (Placenta pit)
9. Sifa za mwombaji ( Local Fundi’s) :-

a) Mwombaji awasilishe vielelezo vya kuonyesha sifa , uwezo na uzoefu wa kujenga
majengo ya Serikali. Awasilishe viambatanisho vyote muhimu vya sehemu zote
alizofanya kazi.

b) Awe na uwezo wa kutafsiri michoro (drawings) pamoja na maelezo mengine ya
kitaalam (specifications).

¢) Awe na uwezo wa kufanya kazi kwa kuzingati kanuni na taratibu za Serikali
(Mzalendo na Mwaminifu)
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Awe Mtanzania Mwenye umri usiopungua miaka 18
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Ajue kujenga kwa mawe na tofali
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Ajue luweka sakafu vizuri

—

Ajue kuseti jengo na kunyoosha kuta na nguzo vizuri

Ajue kumaliza lip (Skimming)
Ajue kuchanganya saruji na mchanga.

10. Maombi yote yawasilishwe kwenye nakala halisi moja na nakala mbili (2) kivuli
(copy) yakiwa yamefungwa vizuri. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 7/3/2018

saa 8:00 mchana.
o

11. Maombi yatakayoletwa kwa kuchelewa au yakiwa hayajafungwa hayatapokelewa
kwa ajili ya ufunguzi.
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