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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI FRANKWESTON.

1. UTANGULIZI.
Ninayo furaha kukutaarifu kwamba MTOTO wake amechaguliwa kujiunga na kidato cha
Kwanza katika shule hii mwaka 2021.
Muhula wa kuanza masomo unaanza tarche 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni tarehe
11/01/2021, na baada ya wiki mbili za kuripoti kuisha yaani kuanzia tarche 24/01/2021. Hatua za
Kisheria dhidi ya wasiowapeleka wanafunzi kuripoti shuleni zitachukuliwa.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 SARE ZA SHULE;

A. KWA WASICHANA
(i) Sketi 2 za rangi ya damu ya mzee, ndefu zinazopita magoti, mtindo wa marinda 14-16
zisizobana.
(11) Mashati mawili meupe mikono mifupi ya saizi yako
(111) Viatu vya ngozi vyeusi vya kamba jozi mbili
(iv) Soksi ndefu nyeupe jozi mbili
(v) Tal ya damu ya mzee yenye fito mbili nyeupe.
(vi) Viatu vya michezo, traki suti nyeusi na T-shirt yoyote ya club za Tanzania (kwa ajili ya
michezo)
(vii) Sweta rangi ya blue.
(viii) T-Shirt moja ya blue bahari yenye nembo ya shule (na inavaliwa jumatano na ijjumaa).
Wasichana wanaruhusiwa kushona HIJABU, rangi ifanane na sare ya shule, mavazi hayo
yasibane na yasishonwe kwa kufuata maumbile, pia yasiwe na urembo wowote.

B. KWA WAVULANA
i) Suruali 2 za damu ya mzee za heshima zisizo na mitindo zenye linda moja (Upana uwe inch
14-16 na ziwe na mikunjo chini (Turn up) na ndefu zinazogusa kiatu)
i) Mashati 2 meupe ya mikono mifupi ya saizi yako.
iii) Viatu vya ngozi vyeusi vya kamba jozi mbili
1v) Soksi ndefu nyeupe jozi mbili
v) Tai ya damu ya mzee yenye fito mbili nyeupe.
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vi) Viatu vya michezo, traki suti nycusi na T-shirt yoyote ya club za Tanzania (kwa ajili ya
michezo)

vi1) Sweta rangi ya blue.

(viii) T-Shirt moja ya blue bahari yenye nembo ya shule (na inavaliwa jumatano na ijumaa).

2:2 VIFAA VYA KUJIFUNZIA
1) Daftari kumi na mbili 12 kubwa (counter book 3 quire)
11) Kalamu, mkebe wa hesabu na rula ndefu
1ii) Dictionary (Kamusi)
2:3 VIFAA VYA USAFI WA MAZINGIRA
Mwanafunzi anapokuja kuripoti aje na kifaa kimojawapo cha usafi kati ya Fyekeo, Jembe lenye

mpini au Panga na fagio za kufagilia nje(kwa wote)

2:4 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII.
Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kuzingatia
miongozo yote itakayotolewa kwa maandishi, nakala ya sheria hizo zimeambatanishwa na fomu
hii, Aidha unatakiwa kuzisoma na kuzielewa sheria hizo kabla ya kuja kujiunga na shule hii.
2:5 KABLA YA KUJA KURIPOTI UNATAKIWA KUTEKELEZA YAFUATAYO.
1) Kampime mwanao hospitali na Daktari ajaze fomu itakayotoa taarifa ya Afya yake (Medical
examination form)
i1)Uje na cheti cha kuzaliwa (birth certificate) copy cha mwanafunzi anayejiunga
111) Mnunulie vifaa vyote ulivyoagizwa Aje navyo anapokuja kuripoti.
MOTTO WA SHULE
KAZI NA KUSOMA KWA NIDHAMU
(DUTY WITH DISCIPLINE)
KARIBUSANA
M - EGEATNASTER
-SCHa0)

h B

NAMULYA HAMZA ISMRTE! TeNnirky
MKUU WA SHULE.
SIMU 0787927992
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FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI FRANKWESTON.

MWANAFUNZI

LG IVILENN: . o v v ommm i sy i mon 6 e s Ninakubali/sikubali kujiunga

Kidato cha kwanza katika shule ya sckondari ya kutwa ya Frankweston.

. Ninaahidi kufika shuleni tarehe 11/01/2021 bila kuchelewa.

. Ninaahidi kwamba nitakuwa mwanafunzi mwenye bidii na utii kwa sheria za shule, walimu,
watumishi wasio walimu,wanafunzi, wanafunzi viongozi, na wanajumuiya wa ndani na nje ya

s Y2

shule muda wote.
4. Kamwe sitakuwa mtoro wa shule, pia sitashiriki kwa namna yeyote katika migomo, fujo na

makosa ya jinai.

SAINT YA MWANAFUNZIL.....cccoviiiiiiiiiinninenen. TAREHE.......ccccovvvienrninnnnnn.
MZAZI/MLEZL
LoMImi Nimekubali/sijakubali mtoto wangu kujiunga

na shule ya sekondari Frankweston.

. Ninaahidi kuwa mtoto wangu ataripoti shuleni tarehe iliyotajwa bila kukosa 11/01/2021.

. Nitahakikisha ya kwamba mtoto wangu anasoma vizuri sheria za shule na kuzielewa na
nitamtaka azitekeleze sheria hizo kwa vitendo.

4. Nitashirikiana na uongozi wa shule na mamlaka zingine kupiga vita aina zote za utovu wa

nidhamu ikiwemo utoro, fujo na makosa ya jinai.
5. Ninaahidi kufuatilia kwa karibu maendeleo ya mtoto wangu kimasomo na kitabia.
Anuani ya mzazi/mlezi

Ly 19

a) Mtaa/ Kijiji.......cceuunenn. b)kata..............oo c) Tarafa.........................l
SAINI YA MZAZI/ MLEZI............ TAREHE.............. NAMBA YA SIMU..................
hsgntg  HEADMASTER
VM ANKRESTON  SEC.50H0 )

ceescen 21403 -)-...F(J'.anlel TUNDURU
NAMULYA HAMZA ISMAIL

MKUU WA SHULE,SHULE YA SEKONDARI FRANKEWESTON.
SIMU 0787927992
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